* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "BANBANGKINHTAIHCM.DICHVUTHUNO.NET", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 0974.002.002

Thông số cơ bản của cáp quang FTTH 4 sợi

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 2 – 12 sợi quang SMF.
- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .
- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
- Sợi cáp quang 4 sợi sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...
- Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
- Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.
- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA
Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp quang treo Singlemode 4FO chính hãng

a. Loại sợi : Đơn mốt ( ), chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D



b. Đường kính trường mốt : Giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng  1310 nm ,nằm trong phạm vi 8,6 mm  đến 9,5mm;

c.  Sai số của đường kính trường mốt : Không vượt quá ± 0,7 mm giá trị danh định.

d.  Đường kính vỏ :

+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125 mm ;

+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá ± 1 mm giá trị danh định ;

e. Sai số đồng tâm của đường kính trường mốt : Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mốt tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;

f.  Độ tròn đều của vỏ : Độ không tròn đều của vỏ tối đa  2 %.

g.  Bước sóng cắt :Các giá trị λc và  λcc thỏa mãn các điều kiện:

+ 1100 nm < λc <  1280 nm;

+ λcc  ≤ 1260 nm;

h. Hệ số suy hao : Hệ số suy hao của sợi thỏa mãn các yêu cầu:

+ Tại vùng bước sóng 1310 nm :  < 0,40 dB/Km ;

+ Tại vùng bước sóng 1550 nm :  < 0,30 dB/Km;

i. Đặc tính suy hao tại bước sóng 1550 nm :

    Độ tăng  suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là  37,5 mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

j. Hệ số tán sắc của sợi :

k. Ứng suất (lực căng) phá hủy sợi : ≥ 0,69 GPa;

l. Độ dốc tán sắc về không cực đại : 0,093ps/nm2  x km.
Cấu trúc của cáp 4FO Singlemode chính hãng

a .Cấu trúc cáp thuê bao:

+ Cấu trúc cáp quang treo 4 sợi đảm bảo đặc tính cơ học và đặc tính truyền dẫn của cáp ổn định  trong suốt quá trình lắp đặt và khai thác ;

+ Có khả năng chịu được tác động của môi trường;

+ Tạo điều kiện thuận lợi trong việc vận chuyển , lắp đặt dễ hàn nối và sửa chữa.

b. Nhận dạng sợi:

+ Sợi dễ dàng được nhận ra bởi màu của sợi trong lõi cáp quang thuê bao;

+ Sử dụng phương pháp nhuộm màu, các màu rõ ràng, dễ phân biệt bằng mắt thường và không thay đổi trong suốt thời gian sử dụng.

+ Sợi được chế tạo dài liên tục không có mối nối ghép sợi.

c. Ống đệm lỏng:



+ Ống đệm lỏng có đường kính trong đủ lớn hơn đường kính bện của sợi quang, ống được hóa màu, có khả năng bảo vệ và làm giảm nguy cơ bị kéo giãn của sợi quang bên trong.

+ Khoảng trống trong ống đệm có chất làm đầy chống ẩm, chống thấm;

d. Chất làm đầy: Chất làm đầy không gây độc hại, không gây ảnh hưởng đến thành phần khác trong cáp cũng như màu của sợi . Có hệ số nở nhiệt bé, đảm bảo không đông cứng ở nhiệt độ thấp, không cản trở sự di chuyển của sợi quang trong ống đệm;

e. Dây bện - Aramid: Tăng cường khả năng chịu lực kéo của cáp quang thuê bao, ít co rút  ( Nếu có Khách hàng có yêu cầu)

f. Vỏ cáp: Vỏ cáp được chế tạo từ nhựa HDPE, có chức năng bảo vệ được lõi cáp khỏi những tác động cơ học và những ảnh hưởng của môi trường bên ngoài trong quá trình cất giữ , lắp đặt và khai thác. Vỏ không bị rạn nứt, suy giảm chất lượng do bức xạ tử ngoại khi sử dụng ngoài trời.

g. Dây treo: Là dây gia cường Học bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm và được bọc bằng lớp vỏ HDPE, dây treo không làm sợi quang bên trong căng quá giới hạn cho phép trong điều kiện thi công , đảm bảo độ mềm dẻo khi thi công lắp đặt.

h. Nhận dạng cáp quang thuê bao: cáp quang thuê bao có thể dễ dàng phân biệt được với dây thuê bao đồng hay cáp kim loại dung lượng nhỏ bằng cách đánh dấu lên vỏ của cáp;      

Đánh dấu : dấu không thể tẩy xóa được, được in trên cáp tại khoảng cách trung bình có độ dài 1m . Chữ in trên cáp quang thuê bao bao gồm nội dung sau :

 * Tên nhà /Hãng sản xuất;

 * Số lõi và loại dây ;

 * Ngày tháng sản xuất;

 * Chiều dài cáp ( m ) từ đầu tại mỗi 1 m;

j. Chỉ tiêu về độ bền cơ học: Sau khi thử theo tiêu chuẩn IEC – 794 – E1: Lực căng, Va đập, Nén, Xoắn và độ mền dẻo của cáp sau khi thử theo đảm bảo sợi không gãy, vỏ cáp không bị rạn nứt, độ tăng suy hao không được vượt quá 0,1 dB;

Cáp quang multimode 4 sợi là loại Cáp quang multimode 4 core kim loại – cáp quang có chứa 4 sợi quang học được làm băng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt
Mô tả quang multimode 4 sợi :

 



     Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu.
    Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
     Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường


Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Tủ bếp Tủ bếp cũng như những món đồ nội thất khác trong gia đình, Phòng bếp thường là nơi tạo ra nguồn nóng cho các việc liên quan đến nấu nướng nên tủ bếp cần có độ bền cao và chất liệu đá granit hoàn toàn

Dây cáp mạng Cat5e có những loại nào?

Cũng giống với cáp Cat6, dây cáp mạng Cat5e cũng được phân thành nhiều loại khác nhau đáp ứng nhu cầu, mục đích sử dụng trong nhiều hệ thống khác nhau. Các loại cáp mạng Cat5e phải kể đến như là:

Dây cáp mạng Cat5e một loại dây cáp đồng sử dụng điện để truyền tín hiệu, cáp cat5e được sử dụng rộng rãi trên thị trường và thường được gọi với nhiều cái tên khác nha như dây cáp mạng cat5e, cáp cat5e, dây mạng cat5e.

Dây cáp cat5e được thiết kế và sản xuất với các tiêu chuẩn đáp ứng băng thông đường truyền tóc độ 10/100/1000Mbps. Sự đa dạng về chủng loại của dây cáp mạng cat5e đem đến cho người dùng nhiều sự lựa chọn hơn.
Cấu tạo của cáp mạng Cat5e

Cáp mạng Cat5e tương tự như các loại dây cáp mạng Cat6 cũng có cấu tạo bao gồm các cặp dây xoắn đôi, tuy nhiên đường kính lõi sợi đồng lại chỉ 0,51mm (tiêu chuẩn đường kính lõi đồng là 24 AWG). Chi tiết cấu tạo các lớp của dây cáp mạng Cat5e sẽ gồm các lớp như dưới đây.

- Lớp bỏ bên ngoài: Vỏ cáp được làm từ chất liệu nhựa PVC khó cháy có tính đàn hồi , co dãn tốt giúp chống chịu, bảo vệ cáp tốt trước các yếu tố của môi trường.

Ugreenvietnam chuyên phân phối Dây mạng, Cáp mạng chính hãng Ugreen
Dây Cáp mạng Ugreen đúc sẵn hai đầu CAT5e, UTPCAT6 UTP, CAT7 là một cáp mạng cho chuẩn Gigabit sử dụng dây cáp đồng chất lượng cao 8P8C để giảm thiểu mất tín hiệu và điện năng tiêu thụ trong khoảng cách dài. Cáp mạng Ugreen cung cấp hiệu suất truyền lên tới 3500MHz phù hợp cho mạng Ethernet tốc độ cao 10BASE -T , 100BASE-T.  1000BASE-T/100BASE-TX(Gigabit Ethernet) Thích hợp kết nối tới PC, Xbox, PS3, Laptop đến router băng thông rộng của bạn.
Cam kết bán hàng cáp mạng của Ugreenvietnam mang lại dịch vụ hoàn hảo nhất cho Quý Khách

    Chúng tôi chuyên cung cấp loại Dây mạng Ugreen đúc sẵn chất lượng tốt nhất, với chất lượng và vụ bảo hành vượt trội
    Dịch vụ giao hàng trên toàn quốc và 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành.
    Kỹ thuật của Ugreenvietnam test dây cáp mạng Cat5, Cat6, Cat7 rất cẩn thận trước khi bán cho khách hàng

Hạn chế việc đi dây cùng đường điện, đi dây vào vùng nhiễu:

Đi dây mạng cùng đường điện 3 pha, đi qua các thiết bị phát ra từ trường lớn, tạo ra nhiễu điện từ… có thể gây gián đoạn hoặc sai lệch tín hiệu trên đường truyền, ảnh hưởng hiệu suất toàn hệ thống mạng. Vì thế nên hạn chế việc đi dây qua các vùng này. Tuy nhiên, một giải pháp khác khi bạn bắt buộc phải đi dây mạng qua các vùng nhiễu như thế là sử dụng cáp mạng chống nhiễu, các lớp chống nhiễu sẽ cản trở sự xâm nhập của sóng điện từ và lõi cáp, mang lại đường truyền ổn định và thông suốt. Đồng thời đây cũng là giải pháp tối ưu cho việc đi dây mạng âm tường

Tham khảo cáp mạng chống nhiễu Golden Link SFTP và F/UTP
3.    Cân nhắc khoảng cách truyền dẫn để chọn loại cáp phù hợp:

Bạn cần biết đến giới hạn khoảng cách của từng loại cáp để có thể lựa chọn đúng chuẩn dây phù hợp với nhu cầu của mình. Điển hình như cáp UTP có thể truyền dẫn tốc độ lên đến 1Gbps và khoảng cách giới hạn là 100m. Tuy nhiên nếu bạn cần đi dây với mục đích khác, như 10Gbps hay 40Gbps, thì bạn cần phải cân nhắc kỹ về giới hạn truyền dẫn của loại cáp định sử dùng. Ví dụ, nếu bạn dự định chạy tốc độ 10Gbps cho khoảng cách 100m với cáp xoắn đôi (cáp mạng) thì loại cáp bạn nên dùng là Cat6A hoặc tốt hơn thế.



Tham khảo cáp mạng Golden Link UTP khoảng cách truyền dẫn 160m.

4.     Chọn dùng các chuẩn cáp có chất lượng vỏ tốt, có khả năng chống cháy hoặc chậm cháy:

Chọn dùng cáp mạng có vỏ nhựa PVC chậm cháy hoặc PVC nguyên chất, an toàn cho sức khỏe và thân thiện môi trường. Bản thân PVC không chứa độc tố nhưng các chất phụ gia sẽ khiến PVC trở nên vô cùng độc hại khi bị đốt cháy hoặc tiếp xúc nhiều. Nhựa PVC tái chế hoặc chứa phụ gia khi cháy sẽ tạo ra hơi độc gây ngạt, vô cùng nguy hiểm. Vì thế hãy chọn dùng những sản phẩm an toàn và bảo trì hệ thống mạng định kỳ tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra.
5.    Bấm mạng cần tuân thủ các tiêu chuẩn:

Công đoạn bấm mạng là 1 trong những công đoạn cuối cùng của việc thi công hệ thống, tuy nhiên nếu có sai sót hoặc bấm sai kỹ thuật, điều này dẫn đến hệ thống mạng không hoạt động được hoặc hoạt động không đúng hiệu suất mong muốn. Các chuẩn cáp mạng hiện nay thường có 2 cách bấm chuẩn A và B, phục vụ cho từng mục đích cụ thể.

Chuẩn A: Chân 1 - Trắng Lá; Chân 2 – Lá; Chân 3 - Trắng Cam; Chân 4 – Dương; Chân 5 - Trắng Dương; Chân 6 – Cam; Chân 7 - Trắng Nâu; Chân 8 - Nâu

Chuẩn B: Chân 1 - Trắng Cam; Chân 2 – Cam; Chân 3 - Trắng Lá; Chân 4 – Dương; Chân 5 - Trắng Dương; Chân 6 – Lá; Chân 7 - Trắng Nâu; Chân 8 – Nâu

Nếu bạn bấm cả 2 đầu cùng 1 chuẩn (A - A hoặc B - B ) thì gọi là bấm thẳng, dùng để nối từ đến Hub/Switch. Còn nếu bạn dùng 1 đầu chuẩn A và 1 đầu chuẩn B thì gọi là bấm chéo, dùng để nối 2 máy tính lại với nhau mà không dùng Hub/Switch.

Vậy khi nào bấm cáp chéo và khi nào bấm cáp thẳng? Các bạn chỉ cần nhớ 2 nguyên tắc sau:

Bấm chéo thường dùng cho 2 thiết bị đồng đẳng như switch-switch, hub-hub...

Ngược lại, hai thiết bị khác đẳng như switch-PC,Hub-PC,...thì bấm thẳng.

Đầu tư khoản tiền lớn cho hệ thống mạng nhưng không mang lại hiệu quả như mong muốn, kém an toàn khi sự cố xảy ra… Vậy cần lưu ý gì để có thể thi công một hệ thống mạng an toàn, vận hành được hết hiệu suất và chi phí hợp lý? Bài viết sau đây sẽ là một vài lưu ý nhỏ nhưng không kém phần quan trọng trong việc thi công hệ thống mạng một cách hiệu quả.
1.    Nên lập kế hoạch cho việc thi công:

Trong việc thi công dây mạng, chi phí nhân công và chi phí cáp mạng là 2 loại phí chiếm tỷ lệ khá cao. Vì thế để sử dụng tốt kinh phí mà vẫn có được đường truyền hiệu suất cao, có thể đáp ứng được nhu cầu trong hiện tại và một vài năm về sau là một bài toán không đơn giản cho bất cứ người thi công nào.

Có thể bạn sẽ không cần dùng đến loại cáp tốt nhất, cho đường truyền xa nhất trên thị trường hiện nay như Cat7, Cat6A vì không phải đơn vị nào cũng sử dụng hết hiệu suất của các loại cáp đó mà giá thành lại khá cao. Nhưng nếu chọn loại cáp mạng không đáp ứng được nhu cầu có thể bạn phải tốn thêm 1 lần chi phí nữa cho việc thi công lại hoặc khắc phục sai lầm đó.

Vì thế bạn cần xác định rõ nhu cầu của bạn là gì, tốc độ truyền dẫn ra sao, khoảng cách bao xa và đặc tính môi trường lắp đặt như thế nào. Việc trả lời những câu hỏi trên đã phần nào giúp bạn hoạch định được kế hoạch cho việc lắp đặt hệ thống mạng của mình.



Có mấy kiểu bấm dây cáp mạng?

+ Đối với hạt mạng loại RJ45 thì chúng ta sẽ có 2 kiểu bấm đó là kiểu bấm cáp thằng (Straight through) và kiểu bấm cáp chéo (Crossover). Tức là như thế này:

    Nếu như bạn bậm cả 2 đầu cùng 1 chuẩn, ví dụ như A – A hoặc B – B thì đó gọi là bấm thẳng.
    Còn nếu như bạn bấm 1 đầu là chuẩn A, còn đầu còn lại là chuẩn B thì đó gọi là bấm chéo.

Khi nào thì dùng kiểu bấm thẳng và khi nào thì dùng bấm chéo?

+ Bấm cáp thẳng: Các bạn dùng kiểu này để kết nối từ máy tính đến Hub/Switch. Nối Switch đến router, nối Switch đến PC hoặc Server, nối hub đến PC hoặc server…. Tóm lại là bạn sử dụng kiểu bấm cáo thẳng để kết nối giữa các thiết bị khác loại.

Bạn có phải là một kỹ thuật viên ? Nếu như đã là một Kỹ Thuật Viên trong một cơ quan, trường học, công ty.. thì việc bấm dây mạng là một điều tối thiểu bạn phải biết, tất nhiên là nó không có gì khó khăn cả nhưng với những người ít bấm thì việc nhớ vị trí các màu dây sẽ gặp đôi chút khó khăn.

Chính vì thế  trong bài viết này, blogchiasekienthuc sẽ hướng dẫn chi tiết cho các bạn cách bấm dây mạng theo 2 chuẩn thông dụng nhất hiện nay đó là chuẩn T568A (gọi tắt là chuẩn A) và T568B (gọi tắt là chuẩn B). Và quan trọng là cách này sẽ rất dễ nhớ, kể cả một năm bạn mới bấm một lần vẫn vô tư

Miêu tả Dây mang 25m giá rẻ

Dây mạng 25m đầu bấm sẵn đảm bảo số mét chuẩn theo thông số, không thiếu mét với 2 đầu RJ45 được bấm sẵn cực kỳ tiện ích, tiết kiệm thời gian công sức cho thợ bấm và thời gian chờ đợi cho khách khàng. Đây là dòng cáp mạng được sử dụng khá thông dụng hiện nay.

Sử dụng tiêu chuẩn cat5, tuy không có tốc độ truyền tải nhanh như tiêu chuẩn cat6 hay cat7 nhưng nó vẫn mang tới một đường truyền ổn định để phục vụ các nhu cầu học tập, làm việc và giải trí của bạn. Khoảng cách kết nối lên 25m cho bạn chạy đường dài với tín hiệu mạng liên tục không bị chập chờn gián đoạn

Dây mạng bấm sẵn 25m giá rẻ có lõi tín hiệu chất lượng được bảo vệ bởi vỏ cao su mềm mại linh hoạt dễ dàng để đi dây lắp đặt ở các địa hình gấp khúc. Đầu RJ45 bằng nhựa rất chắc chắn đảm bảo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật, không lỏng lẻo, vỏ cao su nối liền dây với đầu bấm tránh gãy đứt khi sử dụng lâu dài sau này

Dây mạng 25m đầu bấm sẵn

Dây mạng 25m đầu bấm sẵn giá rẻ với tiêu chuẩn cat5 thông dụng cho bạn kết nối mạng Lan với khoảng cách lên tới 25m ổn định. Sử dụng cho các thiết bị như Modem, Bộ phát wifi, bộ chia cổng mạng, máy tính, laptop…



Đối với nhu cầu vào mạng thông thường hay chạy dây nối trong nhà thì dùng cáp mạng cat5 khá phổ biến bởi giá thành khá rẻ và chất lượng cũng khá ổn định.việc kết nối sẽ trở nên dễ dàng hơn. Bên cạnh đó để tiện lợi hơn cho người dùng, dòng sản phẩm cáp mạng bấm sẵn 2 đầu với các độ dài tiêu chuẩn cũng ra đời

Đại lý phụ kiện cung cấp Dây mạng bấm sẵn từ 1,5m cho tới 50m với giá thành rẻ nhất.

Báo giá dây cáp mạng lan internet mới nhất 2019 của công ty Máy tính Minh Nhật

Giá dây cáp mạng internet luôn thay đổi theo thời gian, trên đây là giá bán 1 số loại dây mạng phổ biến trên thị trường.

Trong bài viết này, chúng tôi  không thể liệt kê ra bảng danh sách giá dây cáp mạng lan hiện chúng tôi đang bán. Mời các bạn đọc thêm trong bài viết trong link dưới đây

Bảng giá dây cáp mạng internet cập nhật mới nhất 2019( giá chi tiết)

Tại đây, các bạn có thể biết được mức giá cụ thể từng loại dây cáp mạng. Các bạn cũng có thể tham khảo giá từng dòng dây mạng cat5e, dây mạng cat6e, để từ đó, tùy thuộc vào tính chất công việc và nhu cầu của mỗi cá nhân mà bạn lựa chọn cho mình loại dây cáp mạng lan phù hợp nhất.

Nếu bạn có nhu cầu dùng cơ bản như: kéo mạng cho phòng trọ sinh viên, nhà ở, thi công mạng lan trong văn phòng thì đây chính là các loại dây cáp mạng lan phù hợp nhất về giá cả và chất lượng.
Lưu ý: Đây là bảng giá các loại dây cáp mạng giá rẻ , quý khách quan tâm các loại cáp mạng chính hãng thì có thể tham khảo thêm trên web site của chúng tôi hoặc gọi số hotline để được tư vấn nhiệt tình nhất

Dây cáp mạng cat5e FTP HDlink Outdoor ngoài trời bọc bạc chống nhiễu có dây thép cường lực  giá bao nhiêu tiền 1 mét?

✅  Loại dây mạng: Cat5e FTP
✅  Thương hiệu: HDlink
✅  Đặc Điểm cấu tạo nổi bật:
Vỏ nhựa chuyên dụng ngoài trời, có dây thép căng gia cường
4 cặp xoắn đôi 100% Đồng nguyên chất, tinh khiết
Bọc nhôm dầy chống nhiễu (FTP), bọc plastic chống ẩm
Độ dài: 305 mét/cuộn gỗ/Box, hiển thị từng mét trên dây

Đường kính lõi đồng 0.52mm Solid 100% Đồng nguyên chất, tinh khiết.
✅  Đối tượng sử dụng: dự án, công trình
✅  Khoảng cách truyền tải: Kéo được trên 200M đảm bảo tín hiệu tốt ping vẫn giữ nguyên được tín hiệu ban đầu không trễ mili giây, không rớt mạng.
✅  Môi trường thi công: Có thể nói, cáp mạng ngoài trời HD-Link là sự lựa chọn tối ưu bởi nó đáp ứng chất lượng cực kỳ tốt
✅: Giá dây mạng cat5e FTP Hdlink bao nhiêu tiền 1 mét?

Dây cáp mạng cat5 FTP VCOM ( Teasung) Outdoor ngoài trời có dây thép cường lực  giá bao nhiêu tiền 1

Tại sao là chúng tôi?

Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core